สามบูรพาจารย์

บุคลากร

ผู้อำนวยการกองบริการกลาง

นายพงศ์พิพัฒน์  ศรีชาติ

ตำแหน่ง รักษาการเเทนผู้อำนวยการกองบริการกลาง

 

งานอาคารสถานที่และยานพาหนะ

นายอนุชา  แสนสุภา

  หัวหน้างานอาคารสถานที่และยานพาหนะ

หน่วยซ่อมบำรุง

นายอรรถ  เรือนก้อน

ตำแหน่ง ช่างเทคนิค

หัวหน้าหน่วยซ่อมบำรุง

นายยุทธพล บุญกอบ

                   ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป

นายณฐาภพ  จีลธานี

                             ตำแหน่ง ช่างเทคนิค

 

หน่วยอนามัยและสิ่งแวดล้อม

นายเรืองชัย  ดีดวงพันธ์

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป

หัวหน้าหน่วยอนามัยและสิ่งแวดล้อม

 

หน่วยยานพาหนะ

นายวิไลศักดิ์ วะภักดิ์เพชร

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป

หัวหน้าหน่วยยานพาหนะ

 

หน่วยภูมิสถาปัตย์

 

นายวิไลศักดิ์ วะภักดิ์เพชร

ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป

รักษาการเเทนหัวหน้าหน่วยภูมิสถาปัตย์

 

หน่วยกายภาพ

นายจีระวัตน์  ประยูรเจริญ

ตำแหน่ง ช่างเทคนิค

หัวหน้าหน่วยกายภาพ

นางสาวอาทิติยา  วงศ์อาษา

          ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปชำนาญการ

นายสุริยัน  โคตรสาลี

                       ตำแหน่ง วิศวกรไฟฟ้า

นายชาคริต โทสวนจิต

ตำแหน่ง วิศวกรโยธา

 

หน่วยรักษาความปลอดภัย

 

นายจำนงค์  วงค์คำพระ

ตำแหน่ง พนักงานรักษาความปลอดภัย

หัวหน้าหน่วยรักษาความปลอดภัย

 

 

งานเทคโนโลยีสารสนเทศ

นายณัฐ  วดีศิริศักดิ์

  หัวหน้างานเทคโนโลยีสารสนเทศ

หน่วยบริการคอมพิวเตอร์และพัฒนาเครือข่ายคอมพิวเตอร์

 

นายอนุสรณ์ กันทำ

ตำแหน่ง ช่างอิเล็คทรอนิกส์ชำนาญงาน

หัวหน้าหน่วยบริการคอมพิวเตอร์และพัฒนาเครือข่ายคอมพิวเตอร์

 

นายธราธิป  สีนาทอง

                   ตำแหน่ง นักวิชาการศึกษา

นายสุรไกร  เจือจันทึก

                       ตำแหน่ง นักวิชาการคอมพิวเตอร์

นายอัจฉริยะ  ศรีพิมาย

                   ตำแหน่ง ช่างเทคนิคชำนาญงาน

นายวีระยุทธ  อ่อนทา

                            ตำแหน่ง ช่างเทคนิค

 

หน่วยพัฒนาโปรแกรม

นายธนากรณ์  เขียวสด

ตำแหน่ง นักวิชาการคอมพิวเตอร์

หัวหน้าหน่วยพัฒนาโปรแกรม

นายอภิชาติ  กันยาทอง

                   ตำแหน่ง นักวิชาการศึกษา

นางสาวอนิสา  วรรณรี

                       ตำแหน่ง นักวิชาการคอมพิวเตอร์

 

หน่วยโสตทัศนูปกรณ์

นายสิทธิชัย บุญทวีไพศาล

ตำแหน่ง นักวิชาการโสตทัศนศึกษา

หัวหน้าหน่วยโสตทัศนูปกรณ์

นายครรชิต  แสนบรรดิษฐ์

                   ตำแหน่ง นักวิชาการโสตทัศนศึกษา

     นายทรงวุฒิ แพนบุตร

                       ตำแหน่ง นักวิชาการโสตทัศนศึกษา

นายมาโนชญ์  คนกล้า

                   ตำแหน่ง นักวิชาการโสตทัศนศึกษา

นายศรัณพงศ์  ปาระลี

                       ตำแหน่ง นักวิชาการโสตทัศนศึกษา

 

งานห้องสมุด

 

นายกมล  ฟ่องอ่อน 

  หัวหน้างานห้องสมุด

หน่วยจดหมายเหตุและองค์ความรู้

 

นางเรืองใจ  คำพันธ์

ตำแหน่ง บรรณารักษ์ชำนาญการ

หัวหน้าหน่วยจดหมายเหตุและองค์ความรู้

นายกมล ฟองอ่อน

                   ตำแหน่ง บรรณารักษ์ชำนาญการ

นายรณรงค์ เทียมมินกฤต

                       ตำแหน่ง นักเอกสารสนเทศ

หน่วยบริการทรัพยากรสารสนเทศ

 

นางสาวจารณี ฤทธิดี

ตำแหน่ง บรรณารักษ์ชำนาญการ

หัวหน้าหน่วยบริการทรัพยากรสารสนเทศ

นางสาวเสริมศิริ  วิศิษฎ์นิฏิวัฒน์

ตำแหน่ง บรรณารักษ์

นายวรากร  คำชมภู

ตำแหน่ง ผู้ปฎิบัติงานห้องสมุด

 

นายรุจน์ พรหมสาขา ณ สกลนคร

ตำแหน่ง บรรณารักษ์

หน่วยพัฒนาทรัพยากรสารสนเทศ

นางสาวพรทิพา  ครุตรารักษ์

ตำแหน่ง บรรณารักษ์ชำนาญการ

หัวหน้าหน่วยพัฒนาทรัพยากรสารสนเทศ

นางสาวสุภารัตน์  พรหมเมือง

ตำแหน่ง บรรณารักษ์

นางสาวพิมลรัตน์  ไชยธงยศ

ตำแหน่ง บรรณารักษ์